Thiết bị trị liệu từ tính

Tại sao chọn chúng tôi

 

Giấy chứng nhận của chúng tôi

Công ty hiện đã đạt được một số chứng nhận CE, chứng nhận FDA, chứng nhận bằng sáng chế, tiêu chuẩn quốc gia về sản phẩm hoặc tiêu chuẩn ngành.

Thị trường sản xuất

Các sản phẩm HSAP đã được phân phối đến hơn 20 quận và khu vực, như Đức, Hy Lạp, Mỹ, Canada, Mexico, Thổ Nhĩ Kỳ, Ấn Độ, Hàn Quốc, UAE, Indonesia, v.v.

Thiết bị sản xuất

Chúng tôi có thiết bị sản xuất và xưởng lắp ráp hoàn hảo, có thể sản xuất và lắp ráp toàn bộ sản phẩm một cách hiệu quả.

 

 

Dịch vụ trước khi bán

Trả lời yêu cầu, cung cấp tài liệu giới thiệu công ty, trình độ chuyên môn và chứng nhận, thiết kế thương hiệu tùy chỉnh và lập kế hoạch tiếp thị, hợp tác với khách hàng dưới các hình thức phân phối, phân phối độc quyền, sản xuất ảo, OEM, ODM.

 

微循环障碍治疗仪

 

Thiết bị trị liệu Magnatic là gì?

Thiết bị trị liệu từ tính, thường được gọi là thiết bị trị liệu từ trường, là một loại thiết bị y tế được sử dụng cho mục đích trị liệu sử dụng nam châm tĩnh (vĩnh viễn) để cung cấp từ trường cho cơ thể. Những thiết bị này được thiết kế để kích thích quá trình chữa lành và giảm đau bằng cách tác động đến các quá trình sinh học ở cấp độ tế bào. Liệu pháp nam châm đã được khám phá về khả năng giảm viêm, tăng lưu thông máu và hỗ trợ kiểm soát các triệu chứng liên quan đến các tình trạng khác nhau bao gồm viêm khớp, đau lưng và chấn thương thể thao.

 

 

Thiết bị trị liệu Magnatic giảm đau như thế nào

Nam châm có độ bền vượt trội được tích hợp vào cấu trúc của nệm và được lựa chọn vì khả năng mang lại một môi trường hiệu quả và an toàn. Khi cơ thể tiếp xúc với từ trường, cơ thể sẽ thư giãn và các điểm căng thẳng được giảm thiểu. Khi cơn đau dịu bớt, một sức sống mới được phục hồi, căng thẳng giảm bớt và cơ thể trở nên tràn đầy năng lượng.

Nam châm vô hình đối với người dùng nhưng được đặt ở vị trí sao cho chúng mang lại giá trị trị liệu tối đa.

Nệm trị liệu từ tính cung cấp giải pháp giảm đau dễ dàng và giá cả phải chăng. Nệm di động có thể được sử dụng trên ghế văn phòng, trên ô tô hoặc trên ghế tựa yêu thích.

Chiếc nệm trị liệu từ tính giá cả phải chăng này rất đáng mua vì nó hoạt động như một tấm đệm cho các khu vực trong nhà để tất cả các thành viên trong gia đình cùng tận hưởng.

Đệm từ có độ bền cao, chống vết bẩn, duy trì độ mài mòn thông thường và duy trì đặc tính từ tính của chúng trong nhiều năm.

微循环治疗仪

 

Khám phá lợi ích của thiết bị trị liệu Magnatic đối với sức khỏe và thể chất

 

Liệu pháp nam châm, còn được gọi là liệu pháp từ tính hoặc liệu pháp từ trường, là một phương pháp y tế thay thế sử dụng từ trường tĩnh cho mục đích điều trị. Hình thức điều trị này đã trở nên phổ biến trong những năm gần đây khi mọi người tìm kiếm các phương pháp tiếp cận tự nhiên và không xâm lấn để cải thiện sức khỏe và thể chất. Người ta tin rằng từ trường do thiết bị tạo ra có thể có tác động tích cực đến trường năng lượng tự nhiên của cơ thể, thúc đẩy quá trình chữa lành và sức khỏe tổng thể.

Thiết bị trị liệu bằng nam châm được thiết kế để nhắm vào các vùng cụ thể trên cơ thể, giúp giảm đau và khó chịu cục bộ. Nó có thể được sử dụng để làm giảm bớt một loạt các tình trạng, bao gồm viêm khớp, đau nửa đầu và đau nhức cơ bắp. Thiết bị này không xâm lấn và có thể dễ dàng kết hợp vào thói quen chăm sóc sức khỏe, khiến nó trở thành một lựa chọn hấp dẫn cho những người đang tìm kiếm giải pháp chăm sóc sức khỏe toàn diện.

Công nghệ đằng sau thiết bị trị liệu bằng nam châm dựa trên nguyên tắc trường năng lượng tự nhiên của cơ thể có thể bị ảnh hưởng bởi từ trường bên ngoài. Bằng cách sử dụng nam châm được hiệu chỉnh cẩn thận, thiết bị có thể tương tác với các trường năng lượng của cơ thể theo cách thúc đẩy quá trình chữa lành và thư giãn.

 

#1 Giảm đau
Giảm đau là ứng dụng được nêu thường xuyên nhất của liệu pháp từ tính. Đây là nguyên nhân dẫn đến sự phát triển của vòng tay và đồ trang sức từ tính. Vòng đeo tay từ tính có hoạt động không? Có rất ít bằng chứng cho thấy nam châm có thể ảnh hưởng đến cơn đau mãn tính theo bất kỳ cách nào, nhưng một số nghiên cứu cho thấy rằng áp dụng liệu pháp từ trường tĩnh có thể làm giảm các triệu chứng đau liên quan đến đau cơ xơ hóa.

 

#2 Mất ngủ
Mất ngủ là một vấn đề phổ biến đáng ngạc nhiên ở nước này. Mặc dù thiếu ngủ có thể khiến bạn mệt mỏi về thể chất, nhưng thiếu ngủ kéo dài hoặc giấc ngủ kém chất lượng có thể dẫn đến một số triệu chứng nghiêm trọng về thể chất, tinh thần và cảm xúc, đồng thời có khả năng gây hại cho những người xung quanh.

Một nghiên cứu trên bệnh nhân mất ngủ cho thấy liệu pháp xung điện từ trường có thể có lợi trong việc giảm triệu chứng và hỗ trợ giấc ngủ khỏe mạnh. Kết quả nghiên cứu cho thấy điểm số được cải thiện ở 70% bệnh nhân được điều trị tích cực. Điều này bao gồm giảm độ trễ của giấc ngủ, buồn ngủ ban ngày, buồn ngủ sau khi thức dậy, đau đầu vào ban ngày và các vấn đề về tập trung.

 

#3 Trầm cảm
Kích thích từ xuyên sọ là một phương pháp điều trị trầm cảm đã được chứng minh. Thủ tục này kích thích các tế bào thần kinh trong não bằng cách sử dụng từ trường, sau đó cải thiện các triệu chứng trầm cảm. Việc sử dụng các sản phẩm trị liệu từ tính đặc biệt hiệu quả ở những người không đáp ứng với thuốc và các phương pháp điều trị trầm cảm truyền thống khác.

 

#4 Ung thư
Một nghiên cứu trên chuột cho thấy liệu pháp từ tính có thể đóng vai trò làm giảm tế bào ung thư. Những con chuột được tiêm tế bào ung thư cho thấy kích thước khối u giảm khi tiếp xúc với từ trường. Việc tiếp xúc với nam châm tĩnh đã ức chế sự phát triển của khối u và gây chết tế bào ung thư thông qua quá trình apoptosis, mặc dù bản chất chính xác về cách nam châm làm giảm tế bào ung thư vẫn chưa được hiểu rõ.

Các nghiên cứu khác đề xuất việc sử dụng các hạt nano từ tính trong một hình thức trị liệu tăng thân nhiệt. Liệu pháp tăng thân nhiệt liên quan đến việc sử dụng nhiệt độ cao để tiêu diệt các mô bất thường trong khi vẫn giữ nguyên các mô khỏe mạnh. Các bác sĩ lâm sàng có thể tiêm các hạt nano từ tính vào khối u và kích hoạt chúng bằng từ trường xen kẽ. Điều này làm nóng các hạt nano và làm hỏng mô ung thư.

Ưu điểm lớn nhất của liệu pháp từ trường là nó vốn không xâm lấn. Sử dụng nam châm trị liệu hoặc vòng đeo tay từ tính để chữa bệnh bằng từ tính thường ít gây rối loạn hơn so với các phương pháp điều trị thông thường. Điều này làm giảm các biến chứng tiềm ẩn có thể xảy ra sau phẫu thuật, đồng nghĩa với việc thời gian phục hồi nhanh hơn.

 

Ứng dụng của nam châm Neodymium trong thiết bị trị liệu Magnatic
 

Nam châm neodymium luôn đi đầu trong đổi mới các thiết bị trị liệu từ tính, cung cấp nhiều ứng dụng để tăng cường sức khỏe và hạnh phúc. Những nam châm mạnh mẽ này được tích hợp vào nhiều loại thiết bị trị liệu khác nhau, mỗi loại được thiết kế để nhắm tới các mối quan tâm sức khỏe cụ thể và cung cấp các giải pháp hiệu quả. Dưới đây là một số ứng dụng chính của nam châm neodymium trong các thiết bị trị liệu từ tính:

Giảm đau

Nam châm neodymium được sử dụng rộng rãi để giảm đau trong các thiết bị trị liệu từ tính. Từ trường mạnh do nam châm neodymium tạo ra sẽ thâm nhập sâu vào các mô, thúc đẩy tuần hoàn, giảm viêm và kích thích quá trình chữa lành tự nhiên của cơ thể. Điều này làm cho chúng có hiệu quả trong việc giảm đau liên quan đến các tình trạng như viêm khớp, đau cơ xơ hóa, đau lưng và đau nhức cơ bắp. Các thiết bị trị liệu từ tính như vòng tay, khăn quấn và miếng dán có chứa nam châm neodymium có thể được áp dụng trực tiếp vào vùng bị ảnh hưởng để giúp giảm đau mục tiêu.

微循环障碍治疗仪
微循环障碍治疗仪

Giảm căng thẳng

Nam châm neodymium cũng được sử dụng để giảm căng thẳng và thư giãn trong các thiết bị trị liệu từ tính. Từ trường do nam châm neodymium tạo ra được cho là có tác dụng cân bằng trường năng lượng của cơ thể, thúc đẩy sự thư giãn và giảm mức độ căng thẳng. Điều này có thể giúp các cá nhân đạt được trạng thái bình tĩnh và yên tĩnh, giảm bớt lo lắng và cải thiện sức khỏe tinh thần tổng thể. Các thiết bị trị liệu từ tính như thảm trị liệu từ tính, gối và mặt nạ mắt có chứa nam châm neodymium thường được sử dụng để thúc đẩy thư giãn và giảm căng thẳng.

Cải thiện chất lượng giấc ngủ

Nam châm neodymium đóng vai trò cải thiện chất lượng giấc ngủ trong các thiết bị trị liệu từ tính được thiết kế để cải thiện giấc ngủ. Từ trường do nam châm neodymium tạo ra có thể giúp thư giãn cơ bắp, giảm căng thẳng và giảm bớt các triệu chứng mất ngủ, mang lại chất lượng và thời gian ngủ tốt hơn. Các thiết bị trị liệu từ tính như đệm từ tính, gối và mặt nạ ngủ có chứa nam châm neodymium được sử dụng để tạo môi trường thuận lợi cho giấc ngủ yên tĩnh và cải thiện giấc ngủ.

微循环障碍治疗仪
微循环障碍治疗仪

Hiệu suất thể thao nâng cao

Các vận động viên và những người đam mê thể dục sử dụng các thiết bị trị liệu từ tính có chứa nam châm neodymium để tăng cường khả năng phục hồi, giảm mỏi cơ và cải thiện thành tích thể thao tổng thể. Từ trường được tạo ra bởi nam châm neodymium thúc đẩy tuần hoàn, giảm viêm và hỗ trợ phục hồi cơ bắp, giúp vận động viên phục hồi nhanh hơn sau khi tập luyện và chấn thương. Các thiết bị trị liệu từ tính như bọc từ tính, ống tay áo và đế lót có chứa nam châm neodymium được đeo trong hoặc sau khi tập thể dục để tối ưu hóa hiệu suất và phục hồi.

 

Thị trường thiết bị trị liệu Magnatic

 

 

Quy mô thị trường Thiết bị Trị liệu Từ tính toàn cầu được định giá là 702,6 triệu USD vào năm 2023 và sẽ đạt 937,35 triệu USD vào năm 2030, với tốc độ CAGR là 4,92% trong suốt 2023-2030. Thiết bị trị liệu từ tính là một thiết bị y tế sử dụng từ trường nhân tạo để áp vào kinh mạch, huyệt và tổn thương của con người để điều trị một số bệnh. Liệu pháp nam châm thường sử dụng một tấm từ tính đặt trên bề mặt của một điểm hoặc xung quanh các kinh tuyến để điều trị một số bệnh cụ thể. Các thiết bị trị liệu từ tính được sử dụng để điều trị các chỉ định bệnh khác nhau bao gồm bệnh đa xơ cứng, viêm khớp, chấn thương mô mềm, chữa lành gãy xương và kiểm soát cơn đau.

 

Những tiến bộ trong công nghệ và nghiên cứu Nghiên cứu và đầu tư của các doanh nghiệp vào các thiết bị trị liệu từ tính ngày càng tăng và các công nghệ liên quan không ngừng trưởng thành và cải tiến. NASA đã sử dụng PEMF trong nhiều năm. Trên thực tế, họ đã đầu tư 3,5 triệu USD vào nghiên cứu sâu hơn về liệu pháp xung điện từ trường. NASA đã phát triển các thiết bị PEMF của riêng mình đang được sử dụng để đảo ngược tình trạng mất xương của các phi hành gia ngoài vũ trụ do họ mất từ ​​trường Trái đất.

 

Ngoài ra, PEMF có thể được sử dụng để chữa lành những xương gãy không thể lành lại dù đã cố gắng phẫu thuật nhiều lần. NASA cũng đã tìm thấy PEMF có tác dụng sửa chữa các mô bị chấn thương và phát triển các mô để cấy ghép. Thiếu chuyên gia lành nghề Nghiên cứu về liệu pháp từ tính vẫn đang được tiến hành và nghiên cứu lý thuyết liên quan chưa thể nói là đã hoàn thiện và thiếu nhân tài trong chuyên ngành này.

 

Việc thiếu hiểu biết về cơ chế mà một số chuyên gia chăm sóc sức khỏe sử dụng để chữa lành các tác động của xương và khả năng thao tác không có kỹ năng đối với các sản phẩm khác biệt sẽ đặt ra thách thức cho việc áp dụng sản phẩm. Việc thiếu các nhà nghiên cứu về liệu pháp từ tính cũng sẽ thách thức sự tiến bộ khoa học hơn của ngành.

 

Để hiểu cách sử dụng đúng cách một thiết bị trị liệu Magnatic
 

Kiểm tra thiết bị trị liệu từ trường
Cho dù thiết bị của bạn đã được mua hay thuê, trước khi lắp dụng cụ và bắt đầu thực hiện liệu pháp từ trường, cần phải kiểm tra xem máy đã sẵn sàng để sử dụng hay chưa. Nếu bạn có thiết bị sử dụng nguồn điện lưới, chỉ cần kết nối nguồn điện thích hợp với ổ cắm trên tường; Tuy nhiên, trong trường hợp các thiết bị di động dùng cho liệu pháp từ trường chạy bằng pin, tốt hơn hết bạn nên kiểm tra trước xem lượng điện của các thiết bị này có đủ để thực hiện ít nhất 2 giờ điều trị hay không.

 

Chọn và đặt dụng cụ bôi
Sau khi xác minh hoạt động chính xác của máy, như đã dự đoán trong hướng dẫn trước, chúng tôi sẽ chọn dụng cụ bôi phù hợp để sử dụng và đặt nó chính xác.

Việc định vị chính xác các nam châm là điều cần thiết để mang lại sự thành công tối ưu cho liệu pháp, vì chúng chịu trách nhiệm tạo ra điện từ trường cần thiết cho mục đích trị liệu.

Do chi phí của các phụ kiện này không hẳn là không đáng kể, nên hầu hết đây là lựa chọn được thực hiện trong giai đoạn cung cấp thiết bị, khi gói chỉ chứa một đầu bôi. Tuy nhiên, các máy trị liệu từ trường được trang bị nhiều nhất có thể bao gồm nhiều hơn một, vì vậy điều đầu tiên cần làm là chọn dụng cụ bôi theo bộ phận cơ thể cần điều trị.

 

Chọn chương trình phù hợp
Bây giờ bạn đã sẵn sàng, bạn có thể bật máy trị liệu từ trường của mình. Khi bật, tùy thuộc vào kiểu máy mà bạn sở hữu, thiết bị sẽ cung cấp cho bạn một loạt các chương trình cài sẵn để bạn chọn, trong hầu hết các trường hợp là đủ để thực hiện liệu pháp từ trường tại nhà và để thuận tiện, chúng hiển thị tên của bệnh lý cần điều trị. được điều trị.

Đối với mỗi chương trình cài sẵn, một chương trình cụ thể phù hợp với tần số của điện từ trường phát ra (trên một số thiết bị, bạn cũng có thể thấy thời gian ứng dụng và nguồn điện đã được cài sẵn).

 

Đặt thời gian điều trị từ trường
Khi đã chọn được chương trình mình quan tâm, bạn cần thiết lập thời gian điều trị, sau đó máy sẽ ngừng phân phối. Lời khuyên là hãy dựa vào hướng dẫn của bác sĩ, nhưng nếu bạn không có thông tin cụ thể về nó, bạn luôn có thể tham khảo những hướng dẫn chung mà tôi sẽ chỉ cho bạn.

 

 
Chứng chỉ
 

 

2024071711472788ed1.png (1577×244)

20240717114101143ae.png (230×317)
20240717113830ef7f3.jpg (230×317)
2024071711162790bd6.jpg (230×317)
20240717113747246e2.jpg (230×317)
20240717113923d35c8.png (230×317)
202407171143080e0d2.png (231×318)

 

 
Nhà máy của chúng tôi
 

 

Hiện tại, dựa trên khoa học y học chức năng, công ty có 16 thiết bị tự phát triển có quyền sở hữu trí tuệ độc lập. Các thiết bị này đã được lắp đặt tại hơn 500+ bệnh viện, trung tâm quản lý y tế, trường đại học và các tổ chức khác ở thị trường nội địa của chúng tôi và xuất khẩu sang hơn 20 quốc gia như Đức, Mỹ, Canada, Thổ Nhĩ Kỳ, Mexico, Indonesia, Ấn Độ, Hàn Quốc, UAE, v.v.

 

banner1

 

 
Câu hỏi thường gặp
 
 

Hỏi: Liệu pháp từ tính là gì?

Đáp: Liệu pháp từ tính sử dụng nam châm tĩnh để tương tác với từ trường tự nhiên của cơ thể. Nó nhằm mục đích tăng cường hoạt động của tế bào, giảm viêm và thúc đẩy quá trình chữa lành. Cơ chế chính xác rất phức tạp và liên quan đến ảnh hưởng của từ trường lên các kênh ion, hoạt động của enzyme và chuyển hóa tế bào.

Hỏi: Các thiết bị trị liệu từ tính hoạt động như thế nào?

Đáp: Chúng kích thích quá trình chữa lành tự nhiên của cơ thể bằng cách tăng cường lưu lượng máu và giảm viêm, có thể góp phần giảm đau và cải thiện sức khỏe.

Hỏi: Sử dụng Thiết bị Trị liệu Từ tính có an toàn không?

Trả lời: Có, khi sử dụng theo chỉ dẫn, các thiết bị trị liệu từ tính được coi là an toàn. Rủi ro là rất nhỏ nhưng các biện pháp phòng ngừa bao gồm tránh sử dụng gần các thiết bị điện tử cấy ghép như máy điều hòa nhịp tim và trong khi mang thai hoặc khi mắc một số tình trạng bệnh lý nhất định.

Hỏi: Thiết bị trị liệu từ tính có thể chữa khỏi cơn đau mãn tính không?

Trả lời: Mặc dù liệu pháp từ tính có thể giúp giảm đau và cải thiện các triệu chứng trong các tình trạng như viêm khớp, nhưng nó không "chữa khỏi" cơn đau mãn tính mà chỉ kiểm soát các triệu chứng một cách hiệu quả cho nhiều người dùng.

Hỏi: Những thiết bị này có an toàn cho mọi người không?

Trả lời: Nói chung là an toàn, nhưng nên thận trọng với những người có máy điều hòa nhịp tim, phụ nữ mang thai hoặc mắc một số bệnh trạng nhất định.

Hỏi: Có tác dụng phụ nào khi sử dụng Thiết bị Trị liệu Từ tính không?

Trả lời: Các tác dụng phụ rất hiếm và nhẹ, chẳng hạn như đỏ da tạm thời hoặc nóng lên ở nơi bôi thiết bị. Hầu hết mọi người đều dung nạp tốt các phương pháp điều trị mà không có phản ứng bất lợi.

Hỏi: Làm cách nào để chọn Thiết bị Trị liệu Từ tính phù hợp?

Trả lời: Xem xét khu vực cần xử lý, độ bền của thiết bị, kiểu dáng (miếng dán, tấm lót, v.v.) và đánh giá của người dùng. Tư vấn với chuyên gia chăm sóc sức khỏe để được hướng dẫn cũng được khuyến khích.

Hỏi: Liệu pháp từ tính khác với liệu pháp điện từ như thế nào?

Trả lời: Liệu pháp từ tính sử dụng từ trường tĩnh, trong khi liệu pháp điện từ liên quan đến việc thay đổi từ trường.

Hỏi: Thiết bị trị liệu từ tính có thể được sử dụng cho động vật không?

Đáp: Có, một số thiết bị được thiết kế đặc biệt để sử dụng trong thú y nhằm điều trị cho vật nuôi và vật nuôi.

Hỏi: Trẻ em có thể sử dụng Thiết bị Trị liệu Từ tính không?

Trả lời: Trẻ em thường có thể sử dụng các thiết bị trị liệu từ tính nhưng dưới sự giám sát của người lớn. Điều quan trọng là phải xem xét các sản phẩm phù hợp với lứa tuổi và tham khảo ý kiến ​​​​bác sĩ nhi khoa.

Hỏi: Thiết bị trị liệu từ tính có gây trở ngại cho đồng hồ kỹ thuật số hoặc thẻ tín dụng không?

Trả lời: Một số thiết bị có thể ảnh hưởng đến các thiết bị và phương tiện từ tính. Giữ chúng tránh xa các vật dụng nhạy cảm, đặc biệt nếu từ trường mạnh.

Hỏi: Thiết bị trị liệu bằng từ tính có đắt không?

Đáp: Giá cả rất khác nhau, từ những lựa chọn vừa túi tiền cho đến những thiết bị cao cấp có nhiều tính năng nâng cao hơn.

Hỏi: Bảo hiểm có thể chi trả chi phí cho các thiết bị trị liệu từ tính không?

Trả lời: Phạm vi bảo hiểm phụ thuộc vào chính sách và tính chất của tình trạng bệnh lý đang được điều trị.

Hỏi: Thiết bị trị liệu từ tính có được bảo hiểm không?

Đáp: Phạm vi bảo hiểm thay đổi tùy theo chính sách. Một số chương trình bảo hiểm có thể chi trả cho các thiết bị trị liệu từ tính cho các tình trạng cụ thể nếu được bác sĩ chỉ định.

Hỏi: Có bất kỳ hạn chế nào đối với việc sử dụng các thiết bị trị liệu từ tính khi đi du lịch không?

Đáp: Nói chung, không có hạn chế nào, nhưng hãy kiểm tra chính sách của hãng hàng không về việc mang theo thiết bị điện tử.

Hỏi: Các thiết bị trị liệu từ tính có hoạt động xuyên qua quần áo không?

Đáp: Có, chúng có thể hoạt động xuyên qua quần áo nhẹ, nhưng việc tiếp xúc trực tiếp với da có thể nâng cao hiệu quả của chúng.

Hỏi: Một buổi Trị liệu Từ trường thường kéo dài bao lâu?

Đáp: Các buổi điều trị có thể kéo dài từ 20 phút đến vài giờ tùy thuộc vào thiết bị và tình trạng đang được giải quyết. Sự nhất quán trong cách sử dụng là chìa khóa để trải nghiệm lợi ích.

Hỏi: Các thiết bị trị liệu từ tính có dễ bảo trì không?

Đáp: Có, việc vệ sinh thường xuyên và làm theo hướng dẫn của nhà sản xuất sẽ đảm bảo chúng luôn hiệu quả và hợp vệ sinh.

Hỏi: Một buổi trị liệu từ tính thông thường kéo dài bao lâu?

Đáp: Các phiên có thể kéo dài từ 20 phút đến vài giờ, tùy thuộc vào thiết bị và sở thích cá nhân.

Hỏi: Thiết bị trị liệu từ tính có cần bảo trì không?

Trả lời: Cần vệ sinh thường xuyên và tuân theo hướng dẫn của nhà sản xuất để giữ cho thiết bị hoạt động hiệu quả và vệ sinh. Kiểm tra xem có bị mòn không và thay thế linh kiện khi cần thiết.

Chúng tôi nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất và cung cấp pmr hàng đầu tại Trung Quốc. Xin vui lòng mua pmr cao cấp trong kho từ nhà máy của chúng tôi. Tất cả các sản phẩm tùy chỉnh có chất lượng cao và giá cả cạnh tranh.

whatsapp

Điện thoại

Thư điện tử

Yêu cầu thông tin

túi